Wurin ku: Gida
 • Garanti sabis
 • Garanti sabis

  Manufar garanti

  Duk samfuran daga PUAS tare da Garanti na Shekaru Uku.

  Duk samfuran da ke da matsala mai inganci,, za mu kasance kai tsaye samar da sabbin samfuran don maye gurbin cikin watanni uku.

  Muna ba da RMA kawai ko sassa kyauta don sabis na kulawa sama da samfuran watanni 3.

  S/N ne ya kirga duk ranar

  Garanti kewayon

  1.Samfuran akan lokacin garanti, kuskure iri ɗaya yana faruwa a cikin watanni 3 na biyan kuɗi, kuma za'a gyara su kyauta.

  2.Duo don tilasta majure dalili (Kamar Yaki, Girgizar ƙasa, Walƙiya, da sauransu) ko amfani mara kyau, Kurakurai na shigarwa da sauran ayyukan da ba na al'ada ba ko haɗari ta hanyar gazawa ba su da garantin kyauta.

  3.Duk samfuran dole ne a ɗauki fakitin tsaga da jigilar kayan tattarawa na asali.Idan an yi amfani da gaba ɗaya lalacewar marufi da nau'in samfur ya haifar ko kuma ba a yi amfani da jigilar marufi na asali ba, baya cikin iyakokin garanti na kyauta.

  4.Hana mai amfani ba tare da izini ba don harhada na'ura, mai amfani don tarwatsa samfuran da aka gyara, baya cikin iyakokin garanti na kyauta.Don samfuran kuskure a kan lokacin garanti, kamfanin ya aiwatar da rayuwa yana ba da sabis na kulawa da aka biya.

  5.Don rashin aikin samfur a cikin lokacin garanti, da fatan za a cika sigar bayanin garanti daidai.Bayyana rashin aikin daki-daki.Kuma ba da daftarin tallace-tallace na asali ko kwafin sa.

  6.Don lalacewa da asarar da aka yi ta hanyar aikace-aikacen mai amfani na musamman.Factory ba zai ɗauki wani kasada kumaalhakin.Ladan masana'anta da aka yi ta hanyar keta bangaskiya.Sakaci ko azabtarwa ba zai wuce adadin ba

  na samfurori.Masana'antar ba za ta ɗauki kowane alhaki na musamman, Ba zato ba kuma ci gaba da lalacewa ta kowane dalili.

  7.Kamfaninmu yana da haƙƙin ƙarshe na bayani game da sharuɗɗan da ke sama.

  Yanayin Garanti

  1.Mai siye yana buƙatar aika samfuran rashin aiki zuwa adireshin da aka nuna tare da bayanan katunan garanti.

  Farashin jigilar kaya na RMA ko maye gurbinsu.

  2.Kamfanin yana ba da kuɗin jigilar kayayyaki ta hanya ɗaya kawai daga masana'anta zuwa mai rarraba tashoshi ko mai siye.

  Duk mai amfani na ƙarshe yana komawa kai tsaye zuwa kamfaninmu, da fatan za a tuntuɓi tallace-tallacenmu a gaba.